Đoàn TN Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông
1. Hãy đăng ký để trở thành thành viên của 4rum này!
2. Hãy cùng chúng tôi đưa phong trào Đoàn của Phường Kiến Hưng vươn lên ngày càng vững mạnh!
3. Vào thì vào đừng thập thò mà ăn virut đấy hahaha!
Admin
1. Hãy đăng ký để trở thành thành viên của 4rum này!
2. Hãy cùng chúng tôi đưa phong trào Đoàn của Phường Kiến Hưng vươn lên ngày càng vững mạnh!
3. Vào thì vào đừng thập thò mà ăn virut đấy hahaha!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn về Đoàn TN Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - TP Hà Nội

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
BQT thông báo tuyển mod diễn đàn. Những thành viên có từ 30 bài viết trở lên hãy gửi tn riêng cho admin theo mẫu như ở phần điểm danh để được trở thành mod. Những thành viên có được 100 thanks trở lên sẽ trở thành Supper mod. Vậy BQT xin thông báo để các Đ/c nắm bắt và phấn đấu. admin thân!
Các đồng chí mới tham gia forum vui lòng qua mục Phòng Quản Trị để Điểm danh nhé!
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Latest topics
» tInh yEu khOng pHaI mOt tHu pHeP tHu
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:32 pm by mock_angel_222222

» Hình ảnh đi đền Sóc ngày 17/7/2011
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeSun Jul 24, 2011 9:53 pm by canary.dethuong_3010

» Có cánh chuồn nào trên vai em không?
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeFri Jul 22, 2011 11:58 pm by admin

» Cuộc thi tuyên truyền sách hè - Vinh quang và sự ức chế.
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeFri Jul 22, 2011 11:56 pm by admin

» Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 10:43 pm by suzy_hellohello_xx

» Ngày không em.
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 10:17 pm by admin

» TIẾNG CHIM HÓT TRONG BỤI MẬN GAI
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 3:03 pm by suzy_hellohello_9x

» Thong tin y duoc
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeWed Jul 20, 2011 10:39 pm by namln8x

» Mong ước kỷ niệm xưa !
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 19, 2011 1:42 pm by admin

» Có một vài thứ... gọi là ước mơ
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeMon Jul 18, 2011 8:10 pm by mock_angel_222222

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Liên kết Web
free forum

free forum

free forum
Most active topics
Ngày không em.
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ
Cuộc thi tuyên truyền sách hè - Vinh quang và sự ức chế.
.... Tự nói với mình...
Vài clip múa may của chị em Đoàn mình. ;)
Tặng bé chim hoàng yến là em chứ ai.^^!
1 vài sp của mình.
Có cánh chuồn nào trên vai em không?
Hình ảnh đi đền Sóc ngày 17/7/2011
Chuyện cười!!!

Go down 
admin
namln8x
canary.dethuong_3010
7 posters
Tác giảThông điệp
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 77
Điểm : 145
Số lần được cảm ơn : 54

Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 3:42 am

Ai chà.... Mở màn đầu tiên là ảnh tập thể đoàn mình chụp hôm đi hát cho Phật Đản nè!
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0895
Hội zai đẹp nhà ta đây. Ô ồ thiếu mất 2 anh Nam. Wink)
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0051
Em bon chen ạ.
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0053
Chụp với ban chấp hành đoàn Phường ạ.Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0044
Và bây giờ là những tấm ảnh nhí nhố của Đoàn mình. Wink
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0886
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0885
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0878
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0882
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0877
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0049
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0048
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0047
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0046
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0042
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0039
Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ IMG_0035

Được sửa bởi canary.dethuong_3010 ngày Mon Jul 11, 2011 1:02 am; sửa lần 1.
namln8x
Moderators
Moderators
namln8x

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 62
Điểm : 148
Số lần được cảm ơn : 45

Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 9:18 am

Like!!! Smile
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001639635568
admin
Admin
Admin
admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 124
Điểm : 214
Số lần được cảm ơn : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 10:18 am

Hix mình xấu quá huhu Crying or Very sad
Cái ảnh đầu tiên chụp ở chùa đủ cả 2 anh Nam mà Very Happy
http://doantnkienhung.forum-pro.net
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 10:46 pm

Ảnh đầu tiên thì đông đủ. Chỉ có mỗi cái ảnh dưới mà toàn zai í là thiếu 2 anh Nam. Wink) cơ mà zai đoàn mình đẹp zai phết nhờ?
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeFri Jul 08, 2011 12:07 am

Lại còn phải nói Very Happy
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeFri Jul 08, 2011 12:15 am

Eo có người tự hào kìa? Tôi k có nói riêng mình anh đâu nhá. Smile)
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeFri Jul 08, 2011 11:13 am

Anh cũng đâu có nhận cho riêng mình bounce
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeFri Jul 08, 2011 10:58 pm

ơ kìa. thanks phát đi chứ admin. hít hít
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 1:05 am

thanks rồi! lên mod rồi lại còn Neutral
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 1:25 am

Anh Nam đang í kiến sao a í chưa được lên mod kìa a. Wink Question
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 12:42 pm

canary.dethuong_3010 đã viết:
Anh Nam đang í kiến sao a í chưa được lên mod kìa a. Wink Question

Anh ý mới đc 29 bài mà, với lại anh thấy anh ý post bài nhiều hơn em, em trử lời là nhiều Neutral
Mong mọi người chăm post bài hơn @
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 11:16 pm

Dạo này đang mải làm việc khác nên hơi lơ là việc post bài. xin lỗi a admin nhá. Exclamation
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 12:03 am

ok! cần thêm box gì thì cứ vào chỗ thắc mắc-hỏi để anh tạo nhé Smile
mock_angel_222222
Registered Users
Registered Users
mock_angel_222222

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 53
Điểm : 126
Số lần được cảm ơn : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 9:34 pm

Lố ngố kinh Very Happy
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 10:36 pm

Là sao em? Lố ngố á/.? Embarassed
namln8x
Moderators
Moderators
namln8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 11:00 pm

Em thiên thần Mốc này là em nào bình luận toàn vị ngữ chả thấy chủ ngữ đâu cả? cyclops
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 11:15 pm

Công nhận đấy. Em ơi. Đầu đuôi rõ ràng e nhé! Rolling Eyes
mock_angel_222222
Registered Users
Registered Users
mock_angel_222222

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 1:30 am

Thưa các a, các c. E muốn nói là:
"Lố ngố như Táo Ngố đc chưa ạg????????? Very Happy "
[E học văn kém nên k biết CHỦ_ VỊ]

Được sửa bởi mock_angel_222222 ngày Tue Jul 12, 2011 1:43 am; sửa lần 1.
mock_angel_222222
Registered Users
Registered Users
mock_angel_222222

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 1:32 am

Lố ngố là vì :
1. Đội hình nhí ngố
2. Ăn mặc thì linh tinh
3. Khuôn mặt giả tạo
4.5.6.7.8.9.................. Sr vì e k thể kể hết đc Very Happy
Dù e biết là sự thật hơi phũ phàng. Nhưng những điều trên đây e xin hứa là sự thật, sự thật, sự thật Very Happy
canary.dethuong_3010
Moderators
Moderators
canary.dethuong_3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 2:53 am

Rolling Eyes chị thích câu khuôn mặt giả tạo rồi đấy!
mock_angel_222222
Registered Users
Registered Users
mock_angel_222222

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 4:09 pm

Very Happy Khuon mat gia tao thi bao gio chup anh cung thay c nhi ?
Mad Mad
namln8x
Moderators
Moderators
namln8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 7:26 pm

Em Mốc mà chụp cùng chắc thảm họa hội nhiếp ảnh VN Exclamation
mock_angel_222222
Registered Users
Registered Users
mock_angel_222222

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 8:38 pm

Cái chú này mà chụp ảnh k những làm ảnh hưởng đến truyền thống.... tốt đẹp của Việt Nam, mà còn ảnh hưởng tới châu Á, không chỉ vậy mà còn lan sang toàn thế giới. Và không chỉ dừng lại ở đó.... Thưa các bạn, các anh, các chị, các cô, các bác.... mà theo em thì còn liên lụy đến sự sống còn của trái đất. Nguyên nhân là do cái chú tên là "Nam" có sức công phá mạnh hơn cả vũ khí hạt nhân.... Very Happy . Thay mặt cho đại sứ quán "Người trái đất" ở trên "vương quốc trên mây". Em Nguyễn Thị Lan Anh xin tuyên bố :" Nếu loài người không tiêu diệt namln8x@yahoo.com- người mà chụp ảnh thì không thể ngửi nổi, đồng thời là người làm ô nhiễm bầu khí quyển trầm trọng( về cả thể xác lẫn tâm hồn không trong sạch) Thì chúng tôi quyết định sẽ thực hiện kế hoạch tẩy rửa trái đất (viết tắt là NÔA) bằng một cơn đại hồng thủy. Chúng tôi xin trịnh trọng tuyên bố với người trái đất"- đây là trích dẫn lời người ta nói chứ không phải em đâu nhé @ pirat
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 11:56 pm

Thiên thân mốc bbị khùng hay sao ấy toàn binh luận lung tung hjx. clown
a_lo1234
Registered Users
Registered Users
a_lo1234

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 15
Điểm : 34
Số lần được cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 8:45 am

thiet la` ngau` qua DI !
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 12:56 pm

a_lo1234 đã viết:
thiet la` ngau` qua DI !
Ngầu gì cơ? bảo đồng chí này vào điểm danh mà!!
suzy_hellohello_9x
Registered Users
Registered Users

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 5
Điểm : 5
Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 3:06 pm

bình luận của "mock_angel_222222" thật quá phá cách Wink
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 10:21 pm

suzy_hellohello_9x đã viết:
Mốc ơi bình luận hẳn hoi đi nhé các bạn khỏi kêu Smile
suzy_hellohello_xx
Registered Users
Registered Users
suzy_hellohello_xx

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 11
Điểm : 11
Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 10:43 pm

bình luận rất vui nhộn đấy chứ Very Happy , t không có ý gì khác đâu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ   Một số hình ảnh của Đoàn mình - những thành viên tích cực của CLB khiêu vũ I_icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vài clip múa may của chị em Đoàn mình. ;)
» Lịch lên lớp của club khiêu vũ.
» Viên Ngọc rồng
»  Thợ săn thành phố- City Hunter
» .... Tự nói với mình...